✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂
Chào mừng các bạn đã đến với AFSVN
Vui lòng đăng ký và đăng nhập để thấy toàn bộ forum

✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂


 
Trang ChínhAFSforLife4FacebookĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
AFS.091294
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Khen thưởng :
Status : Kpop land without SHIT
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 696
Prowon $ : 12156
Join date : 13/09/2009
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 6:52 pm

First topic message reminder :

Album of the year: Super Junior Vol. 3 - Sorry Sorry (C Version) (Score: 10218)
Album duy nhất có 2 bài hát No.1 Sorry Sorry và It's you


The top 10 singers of 2009:
(60% dựa trên bảng xếp hạng, 40% dựa trên số lượng bình chọn)

2PM (1000 points - maximum score)
SNSD (734 points)
Super Junior (647 points)
Kara (646 points)
Brown Eyed Girls (643 points)
SHINee (593 points)
K Will (525 points)
SS501 (522 points)
Kim Tae Woo (436 points)
FT Island (435 points)

Singer................ Chart.......Vote.... Total
2PM....................600 ........400.......1000
SNSD..................550.........184........734
Super Junior.....417...........230....647
Kara....................592.........54.........646
Brown Eyed Girls..555..........88.........643
SHINee...............461.........132........593
K Will ..................507........18..........525
SS501................441......... 81.........522
Kim Tae Woo......404..........32.........436
FT Island.............350..........85.....435
Big Bang.............251..........177...428
Davichi...............398...........21....419
Lee Seung Chul...407..........4......411
Baek Ji Young..... 389..........16.....405
8Eight .............. 359..........14.....373
MC Mong............296...........15....311
Outsider.............285..........13.....298
Wheesung......... 286..........10.....296
Lee Seung K....... 250.........35.....285
Son Dam Bi......... 270 ........11 .....281
Lee Ssang ..........252 .........5 .....257
SG Wannabe....... 245.........12......257
IU...................... 219 ........20......239
Park Hyo Shin....... 219........15234
Bobby Kim............ 214........3.......217



Top 20 songs of 2009:


1. Kim Tae Woo - (Love Rain) (Score: 8410) *** 2009 SONG OF THE YEAR ***

2. Brown Eyed Girls - Abracadabra (Score: 8110)
3. 2NE1 - I Don't Care (Score: 6981)
4. SNSD - Gee (Score: 6760)
5. Outsider - (Loner) (Score: 6578)
6. SG Wannabe - (I Love You) (Score: 6006)
7. Super Junior - Sorry Sorry (Score: 5890)
8. FT Island - (I Hope) (Score: 5714)
9. SHINee - (Juliette) (Score: 5703)
10. 4minute - Hot Issue (Score: 5590)
11. Son Dam Bi - (Saturday Night) (Score: 5571)
12. 2PM - Again And Again (Score: 5450)
13. Park Hyo Shin - (After Love) (Score: 5369)
14. Lee Ssang (feat. Jung In) - (Girl That Can't Break Up, Guy That Can't Leave) (Score: 5336)
15. SS501 - Love Like This (Score: 5317)
16. Bobby Kim - (Love…This Person) (Score: 5249)
17. See Ya, Davichi, T-Ara - (Women's Generation) (Score: 5062)
18. V.O.S - (Big Trouble) (Score: 4878)
19. 8Eight - (Don't Have A Heart) (Score: 4784)
20. K.Will - (Dropping The Tears) (Score: 4750)



Bonus thêm
Top male groups:
Gold: 2PM (Score: 14712)
Silver: SHINee (Score: 11296)
Bronze: SS501 (Score: 10822)


Top female groups:

Gold: Kara (Score: 14527)
Silver: Brown Eyed Girls (Score: 13608)
Bronze: SNSD (Score: 13489)

Đây có thể là điều bất ngờ đối với nhiều người, có lẽ cần giải thích thêm: Kara đã có 5 bài hít trên bảng xếp hạng vào cuối năm, nhiều nhất so với các nghệ sĩ khác: Pretty Girl, Honey, Same Heart, Wanna và Mister. Trừ đĩa đơn Same Heart ra, thì 4 bài hát còn lại đều lọt vào top 10 và Honey cũng đã đứng No.1

Chart Champion:

2PM (Score: 14712)

2PM có 4 bài hát trên bảng xếp hạng: Only you, Again and Again, I hate you, Heartbeat. Trong đó có 2 bài đạt No.1, 1 bài No.2. Với sự trình diễn mạnh mẽ của Heartbeat vào cuối năm, 2PM đã vượt qua Kara để giành giải thưởng này

Best Mini Album :
2NE1 first mini-album (Score: 11230)

Top newcomers:

Gold: 2NE1 (Score: 11837)
Silver: 4minute (Score: 10663)
Bronze: T-Ara (Score: 9066)
cre: cây dột

Trích dẫn :
chúc mừng 9 trỵ đã "thắng lớn" nhé !!! ... bão ghẻ mà són vs các trỵ tự hào chỉ no.4 trong mục các bài hát của năm thôi :"> ... thua cả tân bính nhé ...
còn best female group thì thảm bại r` haha ... mong đó là BEG no.1 hơn ... nhưng Kara no.1 vẫn đc ... cái này là cái giải chắc tụi són chắc ăn nhứt nhung lại bét nhè nhứt đây lăn lộn
chúc mừng 2PM nhé .... k fải fan 2PM nhưng thấy 2PM rất xứng đáng yêu rồi nhá :\ ...
SJ hoạt động k xuyên suốt trong năm nên vuột mất nhiều giải ... nhưng cái best album là đc r` ELF nhỉ ...
đầu năm có đc 1 tin vui lăn lộn

mà hình như mình com hơi nhiều r` :"> ...
Về Đầu Trang Go down

Tác giảThông điệp
cloudy_cloudy
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : paradise without són, soshit and beauty salons
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri

Tổng số bài gửi : 134
Prowon $ : 421
Join date : 12/05/2010
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 8:05 am

ghẻ mà hơn sorry sorry àh?
tức quá
bxh làm ăn như shit
Về Đầu Trang Go down
ilUvbigbang
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Con/cháu : : ckưa đẻ :))
Đã kết hôn với : : Zhon:*,Lép :*.Ha Young J :*
Anh/chị em : : Bê.Kin.Tkủng.Dưa.Lèo ca.Somin.Sú.Bò
Đang hẹn hò với : : Ta i* vợ Lép Đz :x
Tình trạng quan hệ : Vô cùng tốt ;;)
Status : Để t xem :)) Són hay Sone tkì làm lz` zì được t :)))) Để cko các anh sống iên ổn đi :) đừng la liếm nữa mấy con ckó =))
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 463
Prowon $ : 1657
Join date : 12/03/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 8:09 am

hỚ hớ b' ngay mà làm sao tkắg nổi 2NE1
đúg là khùg k đúg ckỗ haha
Về Đầu Trang Go down
love_sj_13
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Con/cháu : : Chả có thằng nào cả
Đã kết hôn với : : Eun Hyuk!! =))
Anh/chị em : : Cua ngố, Bố, Thiên tài Tóan học, Sữa, sungmin, Thư, H` =))
Đang hẹn hò với : : Troll =))
Tình trạng quan hệ : Độc thân
Status : Lâu đài có 13 hoàng tử
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 451
Prowon $ : 1992
Join date : 21/04/2010
Age : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 9:41 am

Cái này chắc chọn bừa, SJ mà sau Shit ư?
Về Đầu Trang Go down
doughnut
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Khen thưởng :
• AFSvn's Messenger
• Top poster all the time
• Most active topic starters

Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Jessica
  • Tiffany

Tổng số bài gửi : 2254
Prowon $ : 18537
Join date : 14/04/2010
Age : 23

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 9:44 am

chúc mừng shit nhá
mí trỵ chiến thắng jòn jã với bảo ghẻ
Về Đầu Trang Go down
vansun
Lv.1 - Anti là gì ?
Lv.1 - Anti là gì ?
avatar

Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 8
Prowon $ : 30
Join date : 08/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 9:57 am

ối trời ~
sao SUJU vị trsi lại thấp thế kia
cái bảng Xếp hạng nz tin nổi không?
dù là soompi đi nữa ~
Về Đầu Trang Go down
gaekyu
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : Anfield, Liverpool
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 139
Prowon $ : 479
Join date : 06/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Thu Jun 10, 2010 10:26 am

Sao SJ có mỗi giải Album của năm ah?
Thua cả 9 shit trên mấy bảng xh
Sr2 là hit lớn mà thấy lẹt đẹt trong top 20 wa'
Bùn
Hy vọng năm nay các oppa sẽ thành công hơn
Về Đầu Trang Go down
—®…¯¶¯ÿ…®—[ß]å[ß]ï—ë
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : Biên Hòa
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 286
Prowon $ : 1057
Join date : 05/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jun 19, 2010 1:42 pm

mặt dày như zỵ nên đối vứi 9 chỵ
chả là kái gì đâu...........
thua cả mý ss 2NE1
Về Đầu Trang Go down
uknow_4ever
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : the world without shit & són
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 140
Prowon $ : 465
Join date : 22/05/2010
Age : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jun 20, 2010 10:52 am

Ôi yêu cái BXH này wá cơ! Gìơ thì lộ ra bản chất của các BXH khác rồy nhá. Từ xưa đến nay SM town toàn đi mua giải cho shit9 thôy, haha! Nhục mặt chưa són, giờ thì đừng có mà lên mặt tinh tướng nữa nhá, fải chấp nhận sự thật là shit9 nhà chúng mày bất tài, vô dụng đi...haha!!!!
Về Đầu Trang Go down
Nulypie*
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : Động ..
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 228
Prowon $ : 916
Join date : 07/06/2010
Age : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jun 20, 2010 11:12 am

ôi...đẹp mặt mấy chị chưa...đ' = ai mà cứ thíc sũa cho lớn vào..
Về Đầu Trang Go down
Love_JJ_2709
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : địa ngục của 9 con silicon
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 169
Prowon $ : 555
Join date : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jun 20, 2010 4:01 pm

hahaha
thua là phải
thế mà nó vẫn trên SUJU mới đau chứ .
lũ shit mà hát hò cái gì chứ .
disband cho gòi .toàn la liếm thôi
Về Đầu Trang Go down
nh0ckpulikAFS
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : Diamond,VIP,Black jack,4NIA,Craze => AFS
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 132
Prowon $ : 598
Join date : 21/06/2010
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Wed Jun 30, 2010 12:04 pm

BXH kỉu j mà ko có bb hả chỉ có duy nhất 1 lần còn sh*t thì đứng thứ 2 nổi máu gou`
Về Đầu Trang Go down
ßonßy
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Con/cháu : : YG-Family
Đã kết hôn với : : Vẫn còn LONELY
Tình trạng quan hệ : £ove Alone
Status : ♥..YG£over-Miley Cyrus -Lady Gaga -JYP..♥
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 639
Prowon $ : 11069
Join date : 23/05/2010
Age : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Wed Jun 30, 2010 1:05 pm

Nhục nhã chưa Gẻ của mấy chị thua I dont care của 2NE1 rùi há há Vui quá IDC còn hay hơn Ghẻ. Đó là công sức bão ''Ghẽ'' của mấy Són tự sướng .Còn thua KARA,Mấy chị ra album Ợ mà còn thua album đầu tay của 2NE1 . Shit thắng lớn nhá há
Về Đầu Trang Go down
tunieshy
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : YG family *ấm áp*
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 169
Prowon $ : 581
Join date : 21/04/2010
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jul 03, 2010 4:46 pm

2ne1 hehe
So proud of you- 2ne1:x
Về Đầu Trang Go down
Apple
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Đã kết hôn với : : Sungie aka ngơ ngác aka dumber aka
Đang hẹn hò với : : Kwon Twins aka Hitech dancer
Status : ♥ YG Family ♥
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 142
Prowon $ : 143
Join date : 16/07/2009
Age : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jul 03, 2010 5:11 pm

haha
ts các chị có mấy bài ợ hơi
gẻ mà đòi hơn 2ne1 kìa
la liếm 2pm mà ko lên đc 2pm để giành giải
BEG vô đối,Kara cũng thế
Về Đầu Trang Go down
Apple
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Đã kết hôn với : : Sungie aka ngơ ngác aka dumber aka
Đang hẹn hò với : : Kwon Twins aka Hitech dancer
Status : ♥ YG Family ♥
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 142
Prowon $ : 143
Join date : 16/07/2009
Age : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jul 03, 2010 5:11 pm

Apple đã viết:
haha
các chị có mấy bài ợ hơi
gẻ mà đòi hơn 2ne1 kìa
la liếm 2pm mà ko lên đc 2pm để giành giải
BEG vô đối,Kara cũng thế
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   

Về Đầu Trang Go down
 

[01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

 Similar topics

-
» [25112010][News]Bạn đồng môn của Seungri, Hara và Minzy chuận bị debut trong một boyband mới.
» [26012011] [News] Nhạc của SNSD kém chất lượng hơn nhạc của 2NE1 và MissA
» [24102010][News]Kết quả do fan vote cho "2010 MAMA" được tiết lộ
» [05012011][NEWS]Micky Yoochun đoạt giải tại 'KBS Drama Awards' 2010
» [10022011][news]“Bonamana” của Super Junior là album “khét” nhất 2010

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂  :: 9 Classic Surgery's Cavern :: • War Crime Newspaper •-