✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂
Chào mừng các bạn đã đến với AFSVN
Vui lòng đăng ký và đăng nhập để thấy toàn bộ forum

✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂


 
Trang ChínhAFSforLife4FacebookĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
AFS.091294
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Khen thưởng :
Status : Kpop land without SHIT
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 696
Prowon $ : 12156
Join date : 13/09/2009
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 6:52 pm

Album of the year: Super Junior Vol. 3 - Sorry Sorry (C Version) (Score: 10218)
Album duy nhất có 2 bài hát No.1 Sorry Sorry và It's you


The top 10 singers of 2009:
(60% dựa trên bảng xếp hạng, 40% dựa trên số lượng bình chọn)

2PM (1000 points - maximum score)
SNSD (734 points)
Super Junior (647 points)
Kara (646 points)
Brown Eyed Girls (643 points)
SHINee (593 points)
K Will (525 points)
SS501 (522 points)
Kim Tae Woo (436 points)
FT Island (435 points)

Singer................ Chart.......Vote.... Total
2PM....................600 ........400.......1000
SNSD..................550.........184........734
Super Junior.....417...........230....647
Kara....................592.........54.........646
Brown Eyed Girls..555..........88.........643
SHINee...............461.........132........593
K Will ..................507........18..........525
SS501................441......... 81.........522
Kim Tae Woo......404..........32.........436
FT Island.............350..........85.....435
Big Bang.............251..........177...428
Davichi...............398...........21....419
Lee Seung Chul...407..........4......411
Baek Ji Young..... 389..........16.....405
8Eight .............. 359..........14.....373
MC Mong............296...........15....311
Outsider.............285..........13.....298
Wheesung......... 286..........10.....296
Lee Seung K....... 250.........35.....285
Son Dam Bi......... 270 ........11 .....281
Lee Ssang ..........252 .........5 .....257
SG Wannabe....... 245.........12......257
IU...................... 219 ........20......239
Park Hyo Shin....... 219........15234
Bobby Kim............ 214........3.......217



Top 20 songs of 2009:


1. Kim Tae Woo - (Love Rain) (Score: 8410) *** 2009 SONG OF THE YEAR ***

2. Brown Eyed Girls - Abracadabra (Score: 8110)
3. 2NE1 - I Don't Care (Score: 6981)
4. SNSD - Gee (Score: 6760)
5. Outsider - (Loner) (Score: 6578)
6. SG Wannabe - (I Love You) (Score: 6006)
7. Super Junior - Sorry Sorry (Score: 5890)
8. FT Island - (I Hope) (Score: 5714)
9. SHINee - (Juliette) (Score: 5703)
10. 4minute - Hot Issue (Score: 5590)
11. Son Dam Bi - (Saturday Night) (Score: 5571)
12. 2PM - Again And Again (Score: 5450)
13. Park Hyo Shin - (After Love) (Score: 5369)
14. Lee Ssang (feat. Jung In) - (Girl That Can't Break Up, Guy That Can't Leave) (Score: 5336)
15. SS501 - Love Like This (Score: 5317)
16. Bobby Kim - (Love…This Person) (Score: 5249)
17. See Ya, Davichi, T-Ara - (Women's Generation) (Score: 5062)
18. V.O.S - (Big Trouble) (Score: 4878)
19. 8Eight - (Don't Have A Heart) (Score: 4784)
20. K.Will - (Dropping The Tears) (Score: 4750)



Bonus thêm
Top male groups:
Gold: 2PM (Score: 14712)
Silver: SHINee (Score: 11296)
Bronze: SS501 (Score: 10822)


Top female groups:

Gold: Kara (Score: 14527)
Silver: Brown Eyed Girls (Score: 13608)
Bronze: SNSD (Score: 13489)

Đây có thể là điều bất ngờ đối với nhiều người, có lẽ cần giải thích thêm: Kara đã có 5 bài hít trên bảng xếp hạng vào cuối năm, nhiều nhất so với các nghệ sĩ khác: Pretty Girl, Honey, Same Heart, Wanna và Mister. Trừ đĩa đơn Same Heart ra, thì 4 bài hát còn lại đều lọt vào top 10 và Honey cũng đã đứng No.1

Chart Champion:

2PM (Score: 14712)

2PM có 4 bài hát trên bảng xếp hạng: Only you, Again and Again, I hate you, Heartbeat. Trong đó có 2 bài đạt No.1, 1 bài No.2. Với sự trình diễn mạnh mẽ của Heartbeat vào cuối năm, 2PM đã vượt qua Kara để giành giải thưởng này

Best Mini Album :
2NE1 first mini-album (Score: 11230)

Top newcomers:

Gold: 2NE1 (Score: 11837)
Silver: 4minute (Score: 10663)
Bronze: T-Ara (Score: 9066)
cre: cây dột

Trích dẫn :
chúc mừng 9 trỵ đã "thắng lớn" nhé !!! ... bão ghẻ mà són vs các trỵ tự hào chỉ no.4 trong mục các bài hát của năm thôi :"> ... thua cả tân bính nhé ...
còn best female group thì thảm bại r` haha ... mong đó là BEG no.1 hơn ... nhưng Kara no.1 vẫn đc ... cái này là cái giải chắc tụi són chắc ăn nhứt nhung lại bét nhè nhứt đây lăn lộn
chúc mừng 2PM nhé .... k fải fan 2PM nhưng thấy 2PM rất xứng đáng yêu rồi nhá :\ ...
SJ hoạt động k xuyên suốt trong năm nên vuột mất nhiều giải ... nhưng cái best album là đc r` ELF nhỉ ...
đầu năm có đc 1 tin vui lăn lộn

mà hình như mình com hơi nhiều r` :"> ...
Về Đầu Trang Go down
kei_park
Lv.5 - Anti là gì ?
Lv.5 - Anti là gì ?
avatar

Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 26
Prowon $ : 131
Join date : 01/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 7:22 pm

ồ zê
mấy giai làng nhà mình là nhất
max luôn nhé

chúc mừng shit nhé
bất tài vô dụng chỉ đến thế thôi
ghẻ vs ghẻ nị thì cũng có thuốc chữa
có làm bão mãi đc đâu mà

(chả biết các bạn són sau lần này có đổ tại điểm không công bằng, mờ ám này nọ nữa không....)
Về Đầu Trang Go down
pono
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : HCM city
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 130
Prowon $ : 492
Join date : 30/08/2009
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 7:34 pm

thật sự là mình chả hế tin mấy cái bảng xếp hạng này..
vẫn tự hào về nhận xét của bố Yang..
tài năng trên mấy cái của nợ này thi chừng nào tiến nổi...
ko ngờ các oppa lại thua shit ..ai ma tin dc??
Về Đầu Trang Go down
iuafs
Lv.16 - Đã biết anti
Lv.16 - Đã biết anti
avatar

Status : *Big Bang city~
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Jessica
  • Tiffany

Tổng số bài gửi : 81
Prowon $ : 335
Join date : 26/11/2009
Age : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 7:47 pm

Bùn ngậm ngùi.
Yong k thấy bóng dáng đâu.
CM 2NE1. Wả thật 2ne1 đã làm nên 1 lịch sử tr0g kpop, ms debut mà đã win oanh liệt ở mọi bxh. Còn shit ư, n0 com!
Về Đầu Trang Go down
anti_9soshit
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : E.L.F_always support SuJu13
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 425
Prowon $ : 1996
Join date : 15/12/2009
Age : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 8:01 pm

hjx SUJU thua shit bùn vật vã nhưng ks mĩn mấy trỵ shit ấy ko no1 là đc cười nhăn răng
SUJU co cái album of the year là đc ùi còn đỡ hơn các trỵ ko có giải nào ( bất tài mà ) haha
chúc mừng soshit vs són hết vênh cái mặt lên rùi bác man ko mua giải có # :)
Về Đầu Trang Go down
boo2601
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Con/cháu : : đầy đàn, đề huề, sum vầy =))
Đã kết hôn với : : Kim Jae Jung :x
Anh/chị em : : CM, YH, JS, YC,..
Đang hẹn hò với : : chồng Kim Jae Jung
Tình trạng quan hệ : đã kết hôn và sinh con, sinh cháu :">
Status : Học viện đầu bếp Boo hâm - Yoong Woong Jae Joong
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 378
Prowon $ : 700
Join date : 17/10/2009
Age : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Fri Jan 01, 2010 8:15 pm

[i]mý trỵ quả là "thắng lớn"
phải nói là cực tự hào về mý trỵ
mý Són cũng phải tự hào hết cỡ nhé haha
Về Đầu Trang Go down
jerksicka
Special Member
Special Member
avatar

Khen thưởng : • Most active topic starters
Status : 92 - Lỳ (aka: mileyi360vic5@yan)
Giới tính : Nữ
Tổng số bài gửi : 655
Prowon $ : 12593
Join date : 17/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jan 02, 2010 9:27 pm

quá tuyệt haha haha
mỗi tội 2ne1 là lính mới, ko cạh tranh ở female đc nên các chị đc jải đồg lăn lộn lăn lộn
Về Đầu Trang Go down
bape_kun
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : Gia đình Super Junior và ELF
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Yoona
  • Sunny
  • Soo Young

Tổng số bài gửi : 179
Prowon $ : 1118
Join date : 15/10/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jan 02, 2010 9:45 pm

Hehe , SuJu năm nay bịcon số 9 nó ám , nên làm ăn hoi bị thút bát xíu thôi mà :P !


Hy vọg là năm nay mấy oppa chuche của mình sẽ dành đc nhìu thành côg hơn hun cái nào ! Hy vọg Han sẽ win


Haha , tội mấi chị shit thế nhở haha Bão gẻ h` thành gió r` mấi cưg ơi lăn lộn
Về Đầu Trang Go down
kitty
Subber
Subber
avatar

Đang hẹn hò với : : Kin
Tình trạng quan hệ : cãi lộn suốt ngày
Khen thưởng :
#6 - Top Poster
• Top poster 5/2011
• Subber xuất sắc tháng 6
• Subber xuất sắc tháng 7
• Subber xuất sắc tháng 12/2012

Status : Everything will be fine
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 2636
Prowon $ : 28113
Join date : 13/08/2009
Age : 23

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sat Jan 02, 2010 10:06 pm

2NE1 là lính mới mà thắng cả 9 con điên
kakaka
tự hào quá
nhưng sao SJ lại thua 9 con điên ấy chứ
Về Đầu Trang Go down
yunhyewon
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : Làng tình thương Cassiopeia
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Jessica
  • Tiffany
  • Yoona
  • Sunny

Tổng số bài gửi : 247
Prowon $ : 1048
Join date : 28/10/2009
Age : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 12:03 am

Biết ngay mà !!
Riêng mấy cái mà fan vote chiếm ưu thế thì các chỵ lúc nào chả thua bét nhè !!
Các chỵ chỉ thắng mấy cái mà BGK oánh giá thôi, lúc đếy đập tiền vào là xong !!

Cái bảng này chắc Man hết tiền nên chỉ mua đc N02 thôi !
Về Đầu Trang Go down
hanhie19
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : siu nhơn GAO chuyên tiêu diệt 9 kon vi trùng đc huấn luyện trong bồn cầu..
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 315
Prowon $ : 1616
Join date : 22/08/2009
Age : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 9:27 am

ôi 1 tin vui nổ trời đất lun đấy
cái này cũng rất đúng nhá
ghẻ đúng là bão ghẻ :bobo8:
ghẻ ghẻ ghẻ ghẻ chẳng đc tích sự j
Về Đầu Trang Go down
kanglee
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 276
Prowon $ : 1114
Join date : 19/10/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 9:54 am

ơ tưởng bão ghẻ và ghẻ nị kinh lắm cơ mà
lũ són đốn đại tung hô hoành tráng lắm cơ mà
sao lại thất bát thế này
SJ nhà mình tuy koo đc nhiều nhưng đc 1 cái to to nhất nhỉ
Về Đầu Trang Go down
kun.supergirl
Lv.24 - Antifan chính thức
Lv.24 - Antifan chính thức
avatar

Status : nkữg nơy Són ènd Sh!t k0 tồn tại =))
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 134
Prowon $ : 627
Join date : 01/01/2010
Age : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 10:14 am

sặk :P
bọn này màk cũg đk. và0 t0p 10 ákz tức rồi nhá
Suju nhà mỳnk sa0 lại fải thua bọn này nhỷ :evil:
k0 býk ngủ vz ba0 nhiêu thằg mới mua đk. kái vỵ trý thứ 2 này :twisted:
Về Đầu Trang Go down
lynakilla
Lv.3 - Anti là gì ?
Lv.3 - Anti là gì ?


Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 15
Prowon $ : 49
Join date : 16/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 10:31 am

Ôi thứ 4 cơ à, chúc mừng các trỵ nhé *vẫy vẫy*

Các tiên nữ của mình giỏi ghê cơ
Về Đầu Trang Go down
bainaovn
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Con/cháu : : Lý Sờ Môg (Lee so Man )
Tình trạng quan hệ : cháu "kưng"
Status : ổ Sone bại não = soshivn
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 696
Prowon $ : 11931
Join date : 08/11/2009
Age : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 2:54 pm

2NE1 & 2PM mới là no.1
cứ nhai đi nhai lại ghẻ
mih cũng ko hiểu sao lũ sone lại thik ghẻ đến thế ~_~
Dốt ko chịu đc
Về Đầu Trang Go down
voyeucua_Gerrard
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : Thánh địa Anfield
Giới tính : Nữ
Tổng số bài gửi : 341
Prowon $ : 1611
Join date : 24/09/2009
Age : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 3:30 pm

Yong ơi! Yong đâu òy? Bravo! 4 gái nhà mềnh nào. Mới debut mà hoành tráng quá cơ
Mà sao cứ phải có shit trong cái BXH này zậy??? Ô uế quá!
Tâm đắc lời phát biếu của bố Yang yêu rồi nhá :\ . Nhà mềnh hok cần mua giải mà vẫn đừng trong TOP vẫn còn hơn 9 kuk shit kia, tốn bao nhiêu tiền của Man già mà cũng chỷ đến thế thui
Về Đầu Trang Go down
luvinnie
Lv.2 - Anti là gì ?
Lv.2 - Anti là gì ?
avatar

Status : nơi nào có Innie và k có lũ shit
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 14
Prowon $ : 126
Join date : 28/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 4:10 pm

oai. Các oppa nhà mình . 13 thiên thần nhà mình. Sao lại thua cái lũ Đi*m' kia . huhu. Thôi . các oppa trúng giải album của năm là tạm đc . hihi. Còn bọn ghẻ ế. thoy . té hết kon m* chúng mài đi . :yoyo5: :bobo15:
Về Đầu Trang Go down
Chip_suju
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : thiên đường 13 thằng nhắng
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 207
Prowon $ : 793
Join date : 10/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 9:04 pm

oh yeah chúc mừng chúc mừng các chị đã thắng lớn
nhưng mà tại sao suju nhà em lại k đứng đầu thế
Về Đầu Trang Go down
Rin_lv
Lv.1 - Anti là gì ?
Lv.1 - Anti là gì ?


Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 6
Prowon $ : 45
Join date : 14/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Sun Jan 03, 2010 11:44 pm

trên sommpi hầu như toàn fan nước ngoài vô thế nên các chị shit với fan Kpop quốc tế chẳng đáng kể là bao. Nói chung chỉ cần hơn shit thì nhóm nào cũng ok
Hehe! 2PM đạt điểm tối đa 1000. Mình sướng, càng thấy bõ. Bọn són lúc nào cũng nói mấy trị nhà nó là nhất rồi che bai này nọ nếu nhóm khác được giải, nghĩ mà ghét
Về Đầu Trang Go down
Dú [4D]
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Đã kết hôn với : : Sếu =))
Anh/chị em : : em Ki ngu si và rất nhiều ss Aholic =))
Đang hẹn hò với : : Đã bảo là Sếu cơ mà =))
Tình trạng quan hệ : Rất chi là thắm thiết =))
Khen thưởng :
#3 - Top Poster
• Most active topic starters
Status : Sếu ơi vợ yêu chồng =))
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 1433
Prowon $ : 23711
Join date : 31/08/2009

Bài gửiTiêu đề: [31.12.09]Kết quả Soompi Gayo Awards 2009   Tue Jan 12, 2010 11:00 am

Chương trình Soompi Gayo Awards lần thứ 5 được phát sóng trên S Radio Club. Sau đây là kết quả một số hạng mục mà Super Junior được bình chọn.

Top 20 ca khúc của năm 2009:

1. Kim Tae Woo - 사랑비 (Love Rain) (8410 Điểm) (Ca khúc của năm 2009)

2. Brown Eyed Girls - Abracadabra (8110 Điểm)

3. 2NE1 - I Don't Care (6981 Điểm)

4. SNSD - Gee (6760 Điểm)

5. Outsider - 외톨이 (Loner) (6578 Điểm)

6. SG Wannabe - 사랑해 (I Love You) (6006 Điểm)

7. Super Junior - Sorry Sorry (5890 Điểm)

8. FT Island - 바래 (I Hope) (5714 Điểm)

9. SHINee - 줄리엣 (Juliette) (5703 Điểm)

10. 4minute - Hot Issue (5590 Điểm)

11. Son Dam Bi - 토요일밤에 (Saturday Night) (5571 Điểm)

12. 2PM - Again And Again (5450 Điểm)

13. Park Hyo Shin - 사랑한 후에 (After Love) (5369 Điểm)

14. Lee Ssang (feat. Jung In) - 헤어지지 못하는 여자, 떠나가지 못하는 남자 (Girl That Can't Break Up, Guy That Can't Leave) (5336 Điểm)

15. SS501 - Love Like This (5317 Điểm)

16. Bobby Kim - 사랑..그 놈 (Love…This Person) (5249 Điểm )

17. See Ya, Davichi, T-Ara - 여성시대 (Women's Generation) (5062 Điểm)

18. V.O.S - 큰일이다 (Big Trouble) (4878 Điểm)

19. 8Eight - 심장이 없어 (Don't Have A Heart) (4784 Điểm)

20. K.Will - 눈물이 뚝뚝 (Dropping The Tears) (4750 Điểm)


Album của năm 2009

Super Junior Vol. 3 - Sorry Sorry (C Version) (10 218 Điểm)

Top 10 ca sỹ của năm 2009:
(Điểm trên bảng xếp hạng: 60%, lượng bình chọn của các fan: 40%)

2PM (1000 Điểm)

SNSD (734 Điểm)

Super Junior (647 Điểm)

Kara (646 Điểm)

Brown Eyed Girls (643 Điểm)

SHINee (593 Điểm)

K Will (525 Điểm)

SS501 (522 points)

Kim Tae Woo (436 Điểm)

FT Island (435 Điểm)


Cha mẹ ơi, BXH kì cục k chịu đc. Sr2 bom tấn như thế mà đứng sau Gẻ haha Năm nay SJ come back oành tráng thế mà lại đứng sau 9 con đượi mẹ ơi k tin đc

Cre : SaJu
Về Đầu Trang Go down
dep_sida
Lv.22 - Antifan chính thức
Lv.22 - Antifan chính thức
avatar

Status : nông trại chăn nuôi cún
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 111
Prowon $ : 605
Join date : 10/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Tue Jan 12, 2010 12:36 pm

ơh tem
ghẻ là bão mà sao nhục thế nhở
hôhô các són đực làm ăn thế này các trỵ ý ứ mơi hàng cho
chúng mày xem nữa đâu :bobo13:
Về Đầu Trang Go down
PerNior
Lv.20 - Antifan chính thức
Lv.20 - Antifan chính thức
avatar

Khen thưởng :
• Impressive comments

Status : gia đình ELF
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Soo Young
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 104
Prowon $ : 302
Join date : 26/12/2009
Age : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Tue Jan 12, 2010 12:52 pm

thấy hình như cứ BXH ở Hàn là SuJu lại đứng sau 9 trỵ ấy
cũng phải, ng` ta lập kỉ lục ở Music Bank cơ mà
còn Sorry Sorry nhà mình thì càn quét Trung Quốc, Đài Loan, Thái Lan để đứng đầu thôi
chỉ đứng đầu BXH channelV countdown có 2 lần chứ mấy
còn thua xa 9 trỵ lắm lắm haha
Về Đầu Trang Go down
rYn_kul
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : yg family-noi k co silicon va platic
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 153
Prowon $ : 877
Join date : 25/10/2009
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Tue Jan 12, 2010 2:44 pm

vui nhờ
shịt đứng thứ thứ 4 kìa
sau 2ne1
haha
mà sao trong top 10 ca sĩ of năm k có 2ne1
nhầm à
haha
Về Đầu Trang Go down
[Nam tước Ma Cây]
[Max Level]
Friendship member

[Max Level]Friendship member
avatar

Anh/chị em : : Kaito Kid,Conan,Howl,Nobita,Doraemon,...
Đang hẹn hò với : : Goo HaRa
Tình trạng quan hệ : Chừng nào trên thế gian này không còn nạn phân biệt giới tính thứ ba thì em sẽ cầu hôn chị HaRa à...
Khen thưởng : When i look at you~♫
Status : *Ngồi chà chà cây đèn dầu* Thần đèn ơi cho con xin một điều ước...Từ nhỏ con chỉ mơ có một ước mơ nhỏ nhoi là được đẹp trai như Howl hay Kaito Kid là đủ rồi...
Giới tính : Nam
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tae Yeon
  • Jessica
  • Tiffany
  • Hyo Yeon
  • Yoona
  • Yuri
  • Sunny
  • Seo Hyun

Tổng số bài gửi : 1385
Prowon $ : 14412
Join date : 08/11/2009
Age : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Tue Jan 12, 2010 2:45 pm

Top 20 ca khúc của năm 2009:
cái này bựa không thể nào nói nổi!Sorry sorry mà thua gẻ ư? :(
Album của năm 2009
cái này thì chuẩn khỏi nói cười nhăn răng
Top 10 ca sỹ của năm 2009:
không thể tin nỗi!Suju mà thua bọn shit đó sao?Kara mà thua bọn shit sao?tức rồi nhá
Về Đầu Trang Go down
tvxq_sujuss
Mãi mãi anti
Mãi mãi anti
avatar

Status : full house kủa các t/y nhàk mền
Giới tính : Nữ
Bạn anti ai trong SNSD? :
  • Tất cả

Tổng số bài gửi : 311
Prowon $ : 1682
Join date : 08/12/2009
Age : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   Tue Jan 12, 2010 2:49 pm

Top 20 ca khúc của năm 2009:
........
4. SNSD - Gee (6760 Điểm)
......

7. Super Junior - Sorry Sorry (5890 Điểm)

8. FT Island - 바래 (I Hope) (5714 Điểm)

9. SHINee - 줄리엣 (Juliette) (5703 Điểm)
......

12. 2PM - Again And Again (5450 Điểm)
Album của năm 2009

Super Junior Vol. 3 - Sorry Sorry (C Version) (10 218 Điểm) t/y kủa em làk No.1 haha

Top 10 ca sỹ của năm 2009:
(Điểm trên bảng xếp hạng: 60%, lượng bình chọn của các fan: 40%)

2PM (1000 Điểm)

SNSD (734 Điểm)

Super Junior (647 Điểm)

Kara (646 Điểm)

Brown Eyed Girls (643 Điểm)

SHINee (593 Điểm)


chai ui...BXH j` kì zịa !?!?!? nghĩ seo BEG, SJ lại thua mí kon són..chậc chậc..lại mua jải nữa ùi :yoyo1: :yoyo6: ta đây xin thề làk sẽ anti tụi pay suốt đời :yoyo5: lũ chó kủa xã hội..đồ ăn pám :yoyo7:

From k.zyn: k dùng màu đỏ bạn nhé ^^
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: [01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards   

Về Đầu Trang Go down
 

[01.01.2010][News] 9 trỵ thua bét nhè tại Soompi Gayo Awards

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next

 Similar topics

-
» [25112010][News]Bạn đồng môn của Seungri, Hara và Minzy chuận bị debut trong một boyband mới.
» [26012011] [News] Nhạc của SNSD kém chất lượng hơn nhạc của 2NE1 và MissA
» [24102010][News]Kết quả do fan vote cho "2010 MAMA" được tiết lộ
» [05012011][NEWS]Micky Yoochun đoạt giải tại 'KBS Drama Awards' 2010
» [10022011][news]“Bonamana” của Super Junior là album “khét” nhất 2010

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂  :: 9 Classic Surgery's Cavern :: • War Crime Newspaper •-