✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂
Chào mừng các bạn đã đến với AFSVN
Vui lòng đăng ký và đăng nhập để thấy toàn bộ forum

✂ SNSD = Surgeries Needed So Desperately ✂


 
Trang ChínhAFSforLife4FacebookĐăng kýĐăng Nhập

 Thông báo & Chú ý  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 44 ... 86  Next
Không có bài viết mới 5Trần-Mýt2056on Sun May 12, 2013 2:42 pm
Shit9Disband Xem bài viết sau cùng
 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
48mun@7601on Sat Sep 08, 2012 5:14 pm
mrs.simple Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Tạo ra xu hướng hay ăn cắp xu hướng ?? Bóng Lộn quả nhiên là nồi thập cẩm đủ loại ==
 
10sugarfree777on Sat Sep 08, 2012 12:47 pm
bohamz Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 17toilaafsforever1195on Tue Sep 04, 2012 3:49 pm
dautay_aka_soc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 18Kairi1427on Mon Sep 03, 2012 6:25 pm
Polly_quý.tộc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 15LOve_LY_ZIzzy1496on Mon Sep 03, 2012 12:56 pm
_onelove_ Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 1cat_vn313on Sat Sep 01, 2012 8:01 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Nhikut3_k_pik_khoc515on Tue Aug 21, 2012 3:11 pm
Bíp Bướng Bỉnh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Này thì live với chả lip =))))))))))))
 
13sugarfree791on Fri Aug 17, 2012 1:50 pm
tym.smile_fk Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2baotri12341998583on Fri Aug 10, 2012 4:08 pm
namlinhchi1405 Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời
Mời mọi người cùng xem 9 trỵ như thế nào khi trong một nhà máy ma nhé =))
 
2Nhikut3_k_pik_khoc603on Tue Aug 07, 2012 12:48 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 8Pu21793on Sun Aug 05, 2012 11:39 pm
Nhikut3_k_pik_khoc Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời
BICTH ~
 
4chanhviga569on Fri Aug 03, 2012 4:48 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 21LOve_LY_ZIzzy1026on Thu Jul 26, 2012 10:09 am
_onelove_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11Nhikut3_k_pik_khoc886on Mon Jul 23, 2012 11:25 pm
lina419 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
xem các chị ko biết xấu hổ kìa !! làm trò cười cho thiên hạ
 
11moon_vip1082on Wed Jul 18, 2012 10:49 am
bigfoot_bigbang Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 2g-dragons2319on Tue Jul 17, 2012 10:18 pm
9conbainao Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 2baotri12341998389on Tue Jul 17, 2012 1:58 pm
KinKyn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14thienthannhobe_2141514on Tue Jul 17, 2012 9:45 am
Bíp Bướng Bỉnh Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời
Aint No Other Man Korean Version???
 
3AFS_antiShit9872on Mon Jul 16, 2012 5:22 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2baotri12341998350on Sat Jul 14, 2012 3:26 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5AFS_VN462on Sat Jul 14, 2012 12:36 pm
mèo_mướp245 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 431101998538on Mon Jul 09, 2012 10:15 am
elf_suju_anti_s9 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Luv u My SuJu339on Fri Jul 06, 2012 8:20 pm
Ny.chicken202 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Àh vâng sau MV dặt dẹo với mấy điệu nhảy đa phần hàng đạo là đến bản quay gần mặt các chị đứng ẹo bên cái bản GG =))
 
5sugarfree499on Wed Jul 04, 2012 3:23 pm
moon_vip Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 1khdh1997362on Wed Jun 27, 2012 6:51 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 1khdh1997324on Wed Jun 27, 2012 6:50 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
=)) không coi mất hay ah =))
 
0sugarfree436on Tue Jun 26, 2012 12:06 pm
sugarfree Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3moon_vip475on Sun Jun 24, 2012 4:23 pm
Bíp Bướng Bỉnh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
đã open topic.
 
13zAiNe tHôN nỮ TÓc dÀi523on Sat Jun 23, 2012 4:36 pm
tym.smile_fk Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3ELF_AFS_DaS588on Fri Jun 22, 2012 9:30 pm
Lêu LâyĐi Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 44 ... 86  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:S-Mod
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý